django - en to kn translation catalogue (208 entries)

en: %(model_name)s with this %(field_label)s already exists.
kn: ಈ %(field_label)s ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದು %(model_name)s ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: %(size)d byte | %(size)d bytes
kn[0]: %(size)d ಬೈಟ್‌ಗಳು

en: AM
kn: ಪೂರ್ವಾಹ್ನ

en: Albanian
kn: ಅಲ್ಬೆನಿಯನ್

en: April
kn: ಎಪ್ರಿಲ್

en: Arabic
kn: ಅರೇಬಿಕ್

en: Argentinian Spanish
kn: ಅರ್ಜೆಂಟಿನಿಯನ್ ಸ್ಪಾನಿಷ್

en: August
kn: ಆಗಸ್ಟ್

en: Azerbaijani
kn: ಆಜೆರ್ಬೈಜನಿ

en: Basque
kn: ಬಾಸ್ಕ್‍

en: Bengali
kn: ಬೆಂಗಾಲಿ

en: Big (8 byte) integer
kn: ಬೃಹತ್ (೮ ಬೈಟ್) ಪೂರ್ಣ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Boolean (Either True or False)
kn: ಬೂಲಿಯನ್ (ಹೌದು ಅಥವ ಅಲ್ಲ)

en: Boolean (Either True, False or None)
kn: ಬೂಲಿಯನ್ (ನಿಜ, ಸುಳ್ಳು ಅಥವ ಯಾವುದೂ ಅಲ್ಲ ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು)

en: Bosnian
kn: ಬೋಸ್ನಿಯನ್

en: Brazilian Portuguese
kn: ಬ್ರಜೀಲಿಯನ್ ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್

en: British English
kn: ಬ್ರಿಟೀಶ್ ಇಂಗ್ಲಿಷ್

en: Bulgarian
kn: ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್

en: Catalan
kn: ಕೆಟಲಾನ್

en: Change
kn: ಬದಲಾವಣೆ

en: Clear
kn: ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Comma-separated integers
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮ(,) ದಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ಪೂರ್ಣಸಂಖ್ಯೆಗಳು

en: Croatian
kn: ಕ್ರೊಯೇಶಿಯನ್

en: Currently
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ

en: Czech
kn: ಝೆಕ್

en: Danish
kn: ಡ್ಯಾನಿಷ್

en: Date (with time)
kn: ದಿನಾಂಕ (ಸಮಯದೊಂದಿಗೆ)

en: Date (without time)
kn: ದಿನಾಂಕ (ಸಮಯವಿಲ್ಲದೆ)

en: December
kn: ಡಿಸೆಂಬರ್

en: Decimal number
kn: ದಶಮಾನ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: Dutch
kn: ಡಚ್

en: Empty list and '%(class_name)s.allow_empty' is False.
kn: ಖಾಲಿ ಪಟ್ಟಿ ಹಾಗು '%(class_name)s.allow_empty' ಎನ್ನುವುದು ಅಸತ್ಯವಾಗಿದೆ (ಫಾಲ್ಸ್‍).

en: English
kn: ಇಂಗ್ಲಿಷ್

en: Ensure this value is %(limit_value)s (it is %(show_value)s).
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು %(limit_value)s ಆಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ (ಇದು %(show_value)s ಆಗಿದೆ).

en: Ensure this value is greater than or equal to %(limit_value)s.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು %(limit_value)s ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಥವ ಸಮನಾದ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಾತ್ರಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Ensure this value is less than or equal to %(limit_value)s.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು %(limit_value)s ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆಯ ಅಥವ ಸಮನಾದ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಾತ್ರಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Enter a list of values.
kn: ಮೌಲ್ಯಗಳ ಒಂದು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter a number.
kn: ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter a valid 'slug' consisting of letters, numbers, underscores or hyphens.
kn: ಅಕ್ಷರಗಳು, ಅಂಕೆಗಳು, ಅಡಿಗೆರೆಗಳು (ಅಂಡರ್ಸ್ಕೋರ್) ಹಾಗು ಅಡ್ಡಗೆರೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದು ಸರಿಯಾದ 'slug' ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter a valid IPv4 address.
kn: ಒಂದು ಸರಿಯಾದ IPv4 ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter a valid IPv4 or IPv6 address.
kn: ಮಾನ್ಯವಾದ IPv4 ಅಥವಾ IPv6 ವಿಳಾಸ ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter a valid IPv6 address.
kn: ಮಾನ್ಯವಾದ IPv6 ವಿಳಾಸ ದಾಖಲಿಸಿ

en: Enter a valid URL.
kn: ಸರಿಯಾದ ಒಂದು URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter a valid date.
kn: ಸರಿಯಾದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter a valid date/time.
kn: ಸರಿಯಾದ ದಿನಾಂಕ/ಸಮಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter a valid time.
kn: ಸರಿಯಾದ ಸಮಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter a valid value.
kn: ಸಿಂಧುವಾದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter a whole number.
kn: ಪೂರ್ಣಾಂಕವೊಂದನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter only digits separated by commas.
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮ(,)ಗಳಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ಅಂಕೆಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬರೆಯಿರಿ.

en: Estonian
kn: ಎಷ್ಟೋನಿಯನ್

en: February
kn: ಫೆಬ್ರುವರಿ

en: Field of type: %(field_type)s
kn: ಕ್ಷೇತ್ರದ ಬಗೆ: %(field_type)s

en: File path
kn: ಕಡತದ ಸ್ಥಾನಪಥ

en: Finnish
kn: ಫಿನ್ನಿಶ್

en: Floating point number
kn: ತೇಲುವ-ಬಿಂದು ಸಂಖ್ಯೆ

en: Foreign Key (type determined by related field)
kn: ಬಾಹ್ಯ ಕೀಲಿ (ಸಂಬಂಧಿತ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ)

en: French
kn: ಫ್ರೆಂಚ್

en: Fri
kn: ಶುಕ್ರ

en: Friday
kn: ಶುಕ್ರವಾರ

en: Frisian
kn: ಫ್ರಿಸಿಯನ್

en: Future %(verbose_name_plural)s not available because %(class_name)s.allow_future is False.
kn: ಭವಿಷ್ಯದ %(verbose_name_plural)s ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ %(class_name)s.allow_future ಎನ್ನುವುದು ಅಸತ್ಯವಾಗಿದೆ (ಫಾಲ್ಸ್‍) ಆಗಿದೆ.

en: Galician
kn: ಗೆಲಿಶಿಯನ್

en: Georgian
kn: ಜಾರ್ಜೆಯನ್

en: German
kn: ಜರ್ಮನ್

en: Greek
kn: ಗ್ರೀಕ್

en: Hebrew
kn: ಹೀಬ್ರೂ

en: Hindi
kn: ಹಿಂದಿ

en: Hold down "Control", or "Command" on a Mac, to select more than one.
kn: ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಲು ಮ್ಯಾಕ್ ಗಣಕದಲ್ಲಿನ "ಕಂಟ್ರೋಲ್", ಅಥವಾ "ಕಮ್ಯಾಂಡ್" ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹಿಡಿಯಿರಿ.

en: Hungarian
kn: ಹಂಗೇರಿಯನ್

en: IP address
kn: IP ವಿಳಾಸ

en: IPv4 address
kn: IPv4 ವಿಳಾಸ

en: Icelandic
kn: ಐಸ್‌ಲ್ಯಾಂಡಿಕ್

en: Indonesian
kn: ಇಂಡೋನಿಶಿಯನ್

en: Integer
kn: ಪೂರ್ಣಾಂಕ

en: Invalid date string '%(datestr)s' given format '%(format)s'
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ '%(datestr)s' ದಿನಾಂಕ ಪದಪುಂಜ ಒದಗಿಸಲಾದ ವಿನ್ಯಾಸವು '%(format)s' ಆಗಿದೆ

en: Irish
kn: ಐರಿಶ್

en: Italian
kn: ಇಟಾಲಿಯನ್

en: January
kn: ಜನವರಿ

en: Japanese
kn: ಜಾಪನೀಸ್

en: July
kn: ಜುಲೈ

en: June
kn: ಜೂನ್

en: Kannada
kn: ಕನ್ನಡ

en: Khmer
kn: ಖಮೇರ್

en: Korean
kn: ಕೊರಿಯನ್

en: Latvian
kn: ಲಾಟ್ವಿಯನ್

en: Lithuanian
kn: ಲಿತುವಾನಿಯನ್

en: Macedonian
kn: ಮೆಸಡೊನಿಯನ್

en: Malayalam
kn: ಮಲಯಾಳಂ

en: Many-to-many relationship
kn: ಮೆನಿ-ಟು-ಮೆನಿ (ಸಾರ್ವಜನಿಕ) ಸಂಬಂಧ

en: March
kn: ಮಾರ್ಚ್

en: May
kn: ಮೇ

en: Mexican Spanish
kn: ಮೆಕ್ಸಿಕನ್ ಸ್ಪಾನಿಷ್

en: Mon
kn: ಸೋಮ

en: Monday
kn: ಸೋಮವಾರ

en: Mongolian
kn: ಮಂಗೊಲಿಯನ್

en: Nicaraguan Spanish
kn: nicarguan ಸ್ಪಾನಿಷ್

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: No %(verbose_name)s found matching the query
kn: ಮನವಿಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಯಾವುದೆ %(verbose_name)s ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No %(verbose_name_plural)s available
kn: ಯಾವುದೆ %(verbose_name_plural)s ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No day specified
kn: ಯಾವುದೆ ದಿನವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No file was submitted.
kn: ಯಾವದೇ ಕಡತವನ್ನೂ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No file was submitted. Check the encoding type on the form.
kn: ಯಾವದೇ ಕಡತವನ್ನೂ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ನಮೂನೆಯ ಮೇಲಿನ ಸಂಕೇತೀಕರಣ (ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್) ಬಗೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: No month specified
kn: ಯಾವುದೆ ತಿಂಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No week specified
kn: ಯಾವುದೆ ವಾರವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No year specified
kn: ಯಾವುದೆ ವರ್ಷವನ್ನು ಸೂಚಿಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Norwegian Bokmal
kn: ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್ ಬೋಕ್ಮಲ್

en: Norwegian Nynorsk
kn: ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್ ನಿನೋರ್ಕ್

en: November
kn: ನವೆಂಬರ್

en: October
kn: ಅಕ್ಟೋಬರ್

en: One-to-one relationship
kn: ಒನ್-ಟು-ಒನ್ (ಪರಸ್ಪರ) ಸಂಬಂಧ

en: Order
kn: ಕ್ರಮ

en: PM
kn: ಅಪರಾಹ್ನ

en: Page is not 'last', nor can it be converted to an int.
kn: ಪುಟವು 'ಕೊನೆಯ'ದಲ್ಲ, ಅಥವ ಅದನ್ನು ಒಂದು int ಆಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Persian
kn: ಪರ್ಶಿಯನ್

en: Please correct the duplicate data for %(field)s, which must be unique.
kn: %(field)s ಗಾಗಿ ಎರಡು ಬಾರಿ ನಮೂದಿಸಲಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ, ಇದರ ಮೌಲ್ಯವು ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿರಬೇಕು.

en: Please correct the duplicate data for %(field)s.
kn: %(field)s ಗಾಗಿ ಎರಡು ಬಾರಿ ನಮೂದಿಸಲಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ.

en: Please correct the duplicate data for %(field_name)s which must be unique for the %(lookup)s in %(date_field)s.
kn: %(field_name)s ಗಾಗಿ ಎರಡು ಬಾರಿ ನಮೂದಿಸಲಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ, %(date_field)s ನಲ್ಲಿನ %(lookup)s ಗಾಗಿ ಇದರ ಮೌಲ್ಯವು ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿರಬೇಕು.

en: Please correct the duplicate values below.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಕೆಳಗೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ನಮೂದಿಸಲಾದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ.

en: Please either submit a file or check the clear checkbox, not both.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಕಡತವನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿ ಅಥವ ಅಳಿಸುವ ಗುರುತುಚೌಕವನ್ನು ಗುರುತು ಹಾಕಿ, ಎರಡನ್ನೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಮಾಡಬೇಡಿ.

en: Polish
kn: ಪೋಲಿಷ್

en: Portuguese
kn: ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್

en: Punjabi
kn: ಪಂಜಾಬಿ

en: Romanian
kn: ರೋಮೇನಿಯನ್

en: Russian
kn: ರಶಿಯನ್

en: Sat
kn: ಶನಿ

en: Saturday
kn: ಶನಿವಾರ

en: Select a valid choice. %(value)s is not one of the available choices.
kn: ಸರಿಯಾದ ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ. %(value)s ಎನ್ನುವುದು ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ.

en: Select a valid choice. That choice is not one of the available choices.
kn: ಸರಿಯಾದ ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ. ಆ ಆಯ್ಕೆಯು ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ.

en: September
kn: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್

en: Serbian
kn: ಸರ್ಬಿಯನ್

en: Serbian Latin
kn: ಸರ್ಬಿಯನ್ ಲ್ಯಾಟಿನ್

en: Simplified Chinese
kn: ಸರಳೀಕೃತ ಚೈನೀಸ್

en: Slovak
kn: ಸ್ಲೋವಾಕ್

en: Slovenian
kn: ಸ್ಲೋವೇನಿಯನ್

en: Spanish
kn: ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್

en: String (up to %(max_length)s)
kn: ಪದಪುಂಜ (%(max_length)s ವರೆಗೆ)

en: Sun
kn: ರವಿ

en: Sunday
kn: ರವಿವಾರ

en: Swedish
kn: ಸ್ವೀಡಿಷ್

en: Tamil
kn: ತಮಿಳು

en: Telugu
kn: ತೆಲುಗು

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Thai
kn: ಥಾಯ್

en: The inline foreign key did not match the parent instance primary key.
kn: ಸಾಲಿನೊಳಗಿನ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೀಲಿಯು ಮೂಲ ಇನ್‌ಸ್ಟನ್ಸ್‍ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೀಲಿಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: The submitted file is empty.
kn: ಸಲ್ಲಿಸಲಾದ ಕಡತ ಖಾಲಿ ಇದೆ.

en: This field cannot be blank.
kn: ಈ ಸ್ಥಳವು ಖಾಲಿ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ.

en: This field cannot be null.
kn: ಈ ಅಂಶವನ್ನು ಖಾಲಿ ಬಿಡುವಂತಿಲ್ಲ.

en: This field is required.
kn: ಈ ಸ್ಥಳವು ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Thu
kn: ಗುರು

en: Thursday
kn: ಗುರುವಾರ

en: Time
kn: ಸಮಯ

en: Traditional Chinese
kn: ಸಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಚೈನೀಸ್

en: Tue
kn: ಮಂಗಳ

en: Tuesday
kn: ಮಂಗಳವಾರ

en: Turkish
kn: ಟರ್ಕಿಶ್

en: Ukrainian
kn: ಉಕ್ರೇನಿಯನ್

en: Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿರದ

en: Upload a valid image. The file you uploaded was either not an image or a corrupted image.
kn: ಸರಿಯಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ. ನೀವು ಸೇರಿಸಿದ ಕಡತವು ಚಿತ್ರವೇ ಅಲ್ಲ ಅಥವಾ ಅದು ಒಂದು ಹಾಳಾದ ಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ.

en: Urdu
kn: ಉರ್ದು

en: Vietnamese
kn: ವಿಯೆತ್ನಾಮೀಸ್

en: Wed
kn: ಬುಧ

en: Wednesday
kn: ಬುಧವಾರ

en: Welsh
kn: ವೆಲ್ಷ್

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: a.m.
kn: ಪೂರ್ವಾಹ್ನ

[ctx: abbrev. month]
en: April
kn: ಏಪ್ರಿಲ್

[ctx: abbrev. month]
en: Aug.
kn: ಆಗ.

[ctx: abbrev. month]
en: Dec.
kn: ಡಿಸೆಂ.

[ctx: abbrev. month]
en: Feb.
kn: ಫೆಬ್ರ.

[ctx: abbrev. month]
en: Jan.
kn: ಜನ.

[ctx: abbrev. month]
en: July
kn: ಜುಲೈ

[ctx: abbrev. month]
en: June
kn: ಜೂನ್

[ctx: abbrev. month]
en: March
kn: ಮಾರ್ಚ್

[ctx: abbrev. month]
en: May
kn: ಮೇ

[ctx: abbrev. month]
en: Nov.
kn: ನವೆಂ.

[ctx: abbrev. month]
en: Oct.
kn: ಅಕ್ಟೋ.

[ctx: abbrev. month]
en: Sept.
kn: ಸೆಪ್ಟೆ.

[ctx: alt. month]
en: April
kn: ಏಪ್ರಿಲ್

[ctx: alt. month]
en: August
kn: ಆಗಸ್ಟ್‍

[ctx: alt. month]
en: December
kn: ಡಿಸೆಂಬರ್

[ctx: alt. month]
en: February
kn: ಫೆಬ್ರವರಿ

[ctx: alt. month]
en: January
kn: ಜನವರಿ

[ctx: alt. month]
en: July
kn: ಜುಲೈ

[ctx: alt. month]
en: June
kn: ಜೂನ್

[ctx: alt. month]
en: March
kn: ಮಾರ್ಚ್

[ctx: alt. month]
en: May
kn: ಮೇ

[ctx: alt. month]
en: November
kn: ನವೆಂಬರ್

[ctx: alt. month]
en: October
kn: ಅಕ್ಟೋಬರ್

[ctx: alt. month]
en: September
kn: ಸಪ್ಟೆಂಬರ್

en: and
kn: ಮತ್ತು

en: apr
kn: ಏಪ್ರಿಲ್

en: aug
kn: ಆಗಸ್ಟ್‍

en: dec
kn: ಡಿಸೆಂಬರ್

en: feb
kn: ಫೆಬ್ರವರಿ

en: jan
kn: ಜನವರಿ

en: jul
kn: ಜುಲೈ

en: jun
kn: ಜೂನ್

en: mar
kn: ಮಾರ್ಚ್

en: may
kn: ಮೇ

en: midnight
kn: ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ

en: noon
kn: ಮಧ್ಯಾಹ್ನ

en: nov
kn: ನವೆಂಬರ್

en: oct
kn: ಅಕ್ಟೋಬರ್

en: or
kn: ಅಥವ

en: p.m.
kn: ಅಪರಾಹ್ನ

en: sep
kn: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್

en: yes,no,maybe
kn: ಹೌದು,ಇಲ್ಲ,ಇರಬಹುದು
